Kayayyakin Yoga masu zafi da Aiki don Masu farawa?

Idan aka kwatanta da sauran wasanni masu yawa, yoga baya buƙatar manyan kayan aiki ko wuri na musamman, zaku iya yin aiki kowane lokaci a duk inda kuke so.Yin yoga shine kawai motsa jiki na jiki wanda ke haɗa hankali da ruhi a cikin motsa jiki, ba kawai taimakawa wajen kiyaye lafiyar jiki ba amma har ma don shakatawa ruhun juyayi.Anan akwai kayan aikin aiki guda huɗu don masu farawa.

1. Yoga Mat
Gine-ginen kumfa mai rubutun rubutu yana ba da motsi da kwanciyar hankali, kauri na musamman zai iya ba da ƙarin tallafi, damuwa da damuwa.Ba su da guba, marasa wari, marasa zamewa, mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma suna da ƙarfin juriya na hawaye.Zabi ne mai kyau ga masu aikin yoga.

Kayayyakin Yoga masu zafi da Aiki don Masu farawa1
Zafafan Kayayyakin Yoga masu Aiki don Masu farawa

2. Yoga Ball
Tare da kayan anti-fashewa da tsarin tsefe na zuma, don haka ko da bazata soki ƙwallon yoga ba, ba za ku taɓa faɗi ƙasa nan da nan ba.Irin wannan ƙirar yana sa ƙwallon kwanciyar hankali ya fi aminci.
Yi amfani da shi don haɓaka sassaucin ku, sauƙaƙe shimfidawa, da kiyaye kwanciyar hankali yayin aikin Yoga ko Pilates!

3. Tawul na Yoga
Za a iya sanya tawul na yoga a kan yoga mat, zai iya rage hulɗar da yoga mat, sa yoga mat ɗin ya dawwama da tsabta.An yi tawul ɗin daga tawul ɗin tawul da silicone don haɓaka juriya na zamewa yana sa amfani da ɗigon ya fi kwanciyar hankali.

Zafafan Kayayyakin Yoga Masu Aiki don Masu farawa2
Zafafan Kayayyakin Yoga Masu Aiki Don Mafari3

4. Yoga Block
Tubalan Yoga suna ba da kwanciyar hankali da daidaiton da ake buƙata a cikin aikin ku don taimakawa tare da daidaitawa mafi kyau, zurfafa matsayi da ƙara ƙarfi.Waɗannan tubalan kumfa masu nauyi masu nauyi da tallafi an gina su ne da kumfa mai ɗorewa tare da saman da ba zamewa ba da gefuna masu murzawa don sauƙin kamawa.Yi amfani da ƙarƙashin hannunka, ƙafafu ko wurin zama (tunanin tunani) don tabbatar da daidaitattun jeri da ake buƙata don tallafawa cikin aminci da gyaggyara matsayi don dacewa da matakin sassauci.Idan kun ji matsewa, kar ku yi haɗari da rauni kuma ku ɗauki toshe ɗaya ko biyu, za su iya taimakawa haɓakawa, tallafawa da zurfafa shimfiɗar ku yayin da suke aiki don haɓaka kewayon motsinku.


Lokacin aikawa: Juni-15-2022